Attention Guests: Please register to view all sections

If you're experiencing log in issues please delete your cookies.

Welcome to the Xossip
If You Already Member... Login Now !

There are many great features that are not available to guests at Xossip including:

  • ChitChat, No Holds Barred, Life, Lifestyle, Personal Advice & Tips

  • Technology, E-books, Computers, Gadgets & Gizmos, Technical Help & Tutorials

  • Masala, Glamour Section, Pics n Vids (glamour)

  • Mirchi, Adult Section, Pics n Vids (adult)

  • Stories, English, Hindi, Tamil, Telugu, Punjabi, Bengali, Regional, Marathi, Kannada, Urdu, Roman Urdu Sex Stories / Hindi Sex Stories

  • Torrents.

XossipFap.Com Advertisement

Latest News:

Contributions via Donation for XP Server

Earn Money with Xossip and MasalaDesi

How to Unblock Xossip


Poll: Whose armpit u love to lick and fap
You do not have permission to vote in this poll.
Trisha
7.13%
56 7.13%
Kajal
17.58%
138 17.58%
Ileana
8.28%
65 8.28%
Tamanna
15.03%
118 15.03%
Rakul
7.77%
61 7.77%
Shriya saran
8.92%
70 8.92%
Raashi khana
8.03%
63 8.03%
Samantha
12.48%
98 12.48%
Shruthi hasan
9.30%
73 9.30%
Lakshmi rai
5.48%
43 5.48%
Total 785 vote(s) 100%
* You voted for this item. [Show Results]

Thread Rating:
  • 10 Vote(s) - 2.8 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Actress sankalu nakkuthu dengudam
(25-12-2018, 04:31 PM)Jimmython69 Wrote:
(25-12-2018, 04:26 PM)Sparkzzz rock Wrote:
(25-12-2018, 04:23 PM)Jimmython69 Wrote: Ritu smith gadi pellam. Smith n satish eddaru clg frnds. Challa rojulu tharavatha satish smith ni chudam ani intiki vasthadhu. Bt smith office work pai outstation velthadu.

Ritu : ha randi meeru. Memalini ekkado chusa. Meeru ma ayna frnd kada. Satish. Kada mee peeru. Eppudu chepputhu untadu abt u. Randi lopaliki.
[Image: ritu-varma-pics5.jpg]

Hi andi mirey na ritu antey sry andi mi pelli ki raledu ma vadu ela chuskuntunadu ani smile icha vadu Leda andi ani chustuna ninu miru chala andam ga unnaru ritu mavadu lucky

Ha avunu andi randi kurchondi. Mee vadu ippudu na vadu andi ani navuthu.. Ma ayni chusi one month avuthundhi andi office pani pai poyadu. Inka raledhu. Vadi manager gadu allow cheyatledhu ravadaniki. Ani kanta thadi petti meeru vacharu ga em teskuntaru. Juice edhi ayna.
[Image: beautiful-indian-girl-reetu1.jpg]

Ayyoh avna andi badha padakandi naku ardham avtundi pelli ayi konni rojuley avthundi kada asaley miru inta andam ga unnaru miru em worry kakandi nenu unnanu kada ani smile icha juice ah paalu istara ani sallu vaipu chusa ostaya pallu adey unnaya
Reply
Reproduction ah niku em teluskovali ra reproduction lo male female kalustey reproduction avthadi sexual intercourse avthey pillalu pudtharu kada adi reproduction niku exact ga em teliyali siggu padakunda adugu ra 
[Image: Catherine+Tresa+at+Goutham+Nanda+Success+Meet+_3_.JPG]
Reply
Ah nenu marchi poiya. Meeru ma ayna lagga pallu ekkuva thaggutharu kada. Unnai andi. Testha ani glass lo pallu techi icha. Sugar sarriga unda andi chudandi!? 
Ah meeru ye pani pai vacheru andi !? Ma aynaki em anna cheppala !? Ani navuthu agguduthuna. Meeru lunch cheysi vellali mari. Lekka pothe ma ayna champestharu. Mullakada kurra chesa meeku ok kada. Lekka inko dish em ayna cook cheyana!?
[Image: romance-heroine-reetu12.jpg]
Reply
(25-12-2018, 04:39 PM)Jimmython69 Wrote: Ah nenu marchi poiya. Meeru ma ayna lagga pallu ekkuva thaggutharu kada. Unnai andi. Testha ani glass lo pallu techi icha. Sugar sarriga unda andi chudandi!? 
Ah meeru ye pani pai vacheru andi !? Ma aynaki em anna cheppala !? Ani navuthu agguduthuna. Meeru lunch cheysi vellali mari. Lekka pothe ma ayna champestharu. Mullakada kurra chesa meeku ok kada. Lekka inko dish em ayna cook cheyana!?
[Image: romance-heroine-reetu12.jpg]

Pallu super undi andi pallu packets kuda tempting ga unnai ani navtuna vadey mi degara pampichadu andi miru Ontari ga feel avtaru mitho koncham time spend cheyamanadu mari mikku kk na mullakada kurra na baga strength osthadi andi baga cheyochu ani navuthuna mari tinesi cheyana leka chesaka tinana ani kallu kotta
Reply
(25-12-2018, 04:37 PM)Sparkzzz rock Wrote: Reproduction ah niku em teluskovali ra reproduction lo male female kalustey reproduction avthadi sexual intercourse avthey pillalu pudtharu kada adi reproduction niku exact ga em teliyali siggu padakunda adugu ra 
[Image: Catherine+Tresa+at+Goutham+Nanda+Success+Meet+_3_.JPG]
Edharu kallusthe ella pillalu puddatharu akka. Sex ha ante enti akka ani adduguthuna. Nakku fulla ga cheppu akka nakku em theliyadhu.
Reply
Sarey vinu nenu niku ardham ayela explain chesta niku ammailani chustey edaina cheyalani anipichinda epudaina kinda niku epudaina lechinda nijam cheppali ala lesthadi kada apudu adi maku ikkada hole untadi thanini vagina antaru thanthlo petti kottali petti petti thiyali apudu niku sperms osthai avi lopala posthey pillalu pudtharu ipudu ardham ayinda 
[Image: catherine-tresa-photoshoot-october-2018-2.jpg]
Reply
Avuna chusare vaddiki na meedha prema. cheysthara em cheystharu andi ani konti ga navuthuna. Ha avunu andi strength kavali kada cheyadaniki. Sare tindam andi ani pita boddu telisela sardhukundi. Lunch vadisthuna bagga tinandi appudu cheyachu.
[Image: ritu-varma-livelife-hospitals-fashion-show8_md.jpg]
Reply
(25-12-2018, 04:47 PM)Jimmython69 Wrote: Avuna chusare vaddiki na meedha prema. cheysthara em cheystharu andi ani konti ga navuthuna. Ha avunu andi strength kavali kada cheyadaniki. Sare tindam andi ani pita boddu telisela sardhukundi. Lunch vadisthuna bagga tinandi appudu cheyachu.
[Image: ritu-varma-livelife-hospitals-fashion-show8_md.jpg]

Naku kinda tent veyadam start ayindi chestanu ritu ninu minimum 5 rounds padali niku ani navuthuna ani modda nalupukuntuna enti mari ready ah ritu nenu aithey dunnesta ivala ani navuthuna
Reply
(25-12-2018, 04:46 PM)Sparkzzz rock Wrote: Sarey vinu nenu niku ardham ayela explain chesta niku ammailani chustey edaina cheyalani anipichinda epudaina kinda niku epudaina lechinda nijam cheppali ala lesthadi kada apudu adi maku ikkada hole untadi thanini vagina antaru thanthlo petti kottali petti petti thiyali apudu niku sperms osthai avi lopala posthey pillalu pudtharu ipudu ardham ayinda 
[Image: catherine-tresa-photoshoot-october-2018-2.jpg]

Leggusthadha em leggusthadhi akka!? Nakku em leggaledhu ippudu varaku. Enti meeku akkada hole untadha !? Ella akka. Ante nenu eppudu chudaledhu akka. Makku em leggusthadhi cheppu.
Reply
Enti 5 roundlu ha!? Nanu em vestharu meeru!? Em padali nakku ani kaasiga chusthuna. Mari nakku doubt andi. Gap vachi one month avuthundhi. Proceed avala vadha ani theliyadhu ani ne bhujam pai cheya vesa.
[Image: ritu-varma-prema-ishq-kadal-asm27.jpg]
Reply


Forum Jump: