Attention Guests: Please register to view all sections

If you're experiencing log in issues please delete your cookies.

Welcome to the Xossip
If You Already Member... Login Now !

There are many great features that are not available to guests at Xossip including:

  • ChitChat, No Holds Barred, Life, Lifestyle, Personal Advice & Tips

  • Technology, E-books, Computers, Gadgets & Gizmos, Technical Help & Tutorials

  • Masala, Glamour Section, Pics n Vids (glamour)

  • Mirchi, Adult Section, Pics n Vids (adult)

  • Stories, English, Hindi, Tamil, Telugu, Punjabi, Bengali, Regional, Marathi, Kannada, Urdu, Roman Urdu Sex Stories / Hindi Sex Stories

  • Torrents.

XossipFap.Com Advertisement

Latest News:

Contributions via Donation for XP Server

Earn Money with Xossip and MasalaDesi

How to Unblock Xossip


Thread Rating:
  • 64 Vote(s) - 3.31 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Actress Fantasy Fuckers
(26-06-2020, 03:03 PM)white panther87 Wrote: nuvvu ala saree paykethi noru deggara theesukuni vellagaane daani heart beat yekkuva ayyindhi.. hmmm haaa antu ninnu choosthu

nuvvu daani puku thineyagaane


a ahhh anni moguthu.. haa ani oka chey nee thala meeda  vesindhi..

and inko chey tho thana saree payninche sallu ni nokkukodaniki start chesindhi kasi ki..

Rashmika : ahh yss hmm haaaaa ufff haaaa abbaaaa yemandi muddu pedathaanu ani haa yss hm haa thinetshunnaru haaa yss auch haaaaa uff.. haaaa yss mellagaa... haa yss haaa antu time choosindhi... 

[Image: rashmika-mandanna-UHD-1.jpg]

nenu thana pukku lopala tounge ni thosesthanu slurppppppppp slurpppppppppppppppp aummmmmmmmmmmm aummmmmmmmmmmmm

she is fully wet...

me: naaku ilage mudhu petadam vochu, yem neeku nacha ledha??? with naughty eyes, 1 min ayindi

sluruppppppppppppp aummmmmmmmmmmm slurpppppppppppppp aummmmmmmmmmmmmmm aummmmmmmmmmmmmmm
(26-06-2020, 03:06 PM)white panther87 Wrote: adi ala cheppagaane naaku inka shock ayyindhi... (mind lo : Ori lanja munda anukoni)

HD : haaa yenti.. naadi kavaalaa..? but but... yevarayna vasthe yelaaa..? antune daani mundu velli nilapaddanu... but pant vippaledu...

sam: evaru raaru....

nee bulg meedha chey vesi ruduthu nee pant button ni open cheydam moheletindi....

sam; baga perigindhi anukunaa...

pulled ur pant and underwear down nee modda bayta vochindhi she holds it

sam: intha peddaga undhi entra?? 

ni modda ni ugadam modheletindi\
[Image: 100772710_562904871321848_75194774054520...e=5F210BE9]
(26-06-2020, 03:09 PM)SPchitti Wrote: nenu thana pukku lopala tounge ni thosesthanu slurppppppppp slurpppppppppppppppp aummmmmmmmmmmm aummmmmmmmmmmmm

she is fully wet...

me: naaku ilage mudhu petadam vochu, yem neeku nacha ledha??? with naughty eyes, 1 min ayindi

sluruppppppppppppp aummmmmmmmmmmm slurpppppppppppppp aummmmmmmmmmmmmmm aummmmmmmmmmmmmmm

ahh yss nuvvala naakuthunte daaniki kasi yekkesthundhi.... lopala..

kannu moosukoni moan chesthu undhi..

Rashmika : ahh ys shmm haaaaaaa uff allaa kadandi.. ahh yss nachuthundi.. hm baaga nachuthu undhi haa hss yss yss haa abbaaaa ollantha adola avthu undandi.. shh haaaaaa pettandi allaage inka gattiga muddu pettandi ani thalani press chesindhi thana puku ki... 

[Image: rashmika-mandanna-HQ-sarileru-neekevvaru.jpg]
(26-06-2020, 03:13 PM)SPchitti Wrote: sam: evaru raaru....

nee bulg meedha chey vesi ruduthu nee pant button ni open cheydam moheletindi....

sam; baga perigindhi anukunaa...

pulled ur pant and underwear down nee modda bayta vochindhi she holds it

sam: intha peddaga undhi entra?? 

ni modda ni ugadam modheletindi\
[Image: 100772710_562904871321848_75194774054520...e=5F210BE9]

Ahh ysss adi alaaa pant button open chesi.. pant laagagaane.. naaku first bhayam vesindhi.. akkada ikkada choosthu unnanu..

but Sam maatram full kasi lo mooda pattukoni oogadam moda lettindhi...

naa modda tip daani nose ki touch ayye sariki.. she taking the smell of it... and daaniki lopala full happy ga undhi 

HD : ahh yssss hmm haa samantha gaaru.. ye intha pedda modda yeppudu choodaleda meeru intha varuku..? ufff but naakemo chaala tension ga undandi... ahh ysss hmm haaaa shhh
(26-06-2020, 03:13 PM)white panther87 Wrote: ahh yss nuvvala naakuthunte daaniki kasi yekkesthundhi.... lopala..

kannu moosukoni moan chesthu undhi..

Rashmika : ahh ys shmm haaaaaaa uff allaa kadandi.. ahh yss nachuthundi.. hm baaga nachuthu undhi haa hss yss yss haa abbaaaa ollantha adola avthu undandi.. shh haaaaaa pettandi allaage inka gattiga muddu pettandi ani thalani press chesindhi thana puku ki... 

[Image: rashmika-mandanna-HQ-sarileru-neekevvaru.jpg]

ollantha edho avuthundha aythe lopala dimpalsindhe ani 2 velu ni thana pukku lopala dimpesa 

thana clit ni veganga nakuthunna slurppppppppppppppppppppp slurppppppppppppppppppppp slurpppppppppppppppppppppppppp

rashmiiiiiiiii entha bagunnave began to finger her hard alage thaan lip dagara vochanu...

appayana??? near her lips...thana pukkuni veganga kelukuthunna....
(26-06-2020, 03:18 PM)SPchitti Wrote: ollantha edho avuthundha aythe lopala dimpalsindhe ani 2 velu ni thana pukku lopala dimpesa 

thana clit ni veganga nakuthunna slurppppppppppppppppppppp slurppppppppppppppppppppp slurpppppppppppppppppppppppppp

rashmiiiiiiiii entha bagunnave began to finger her hard alage thaan lip dagara vochanu...

appayana??? near her lips...thana pukkuni veganga kelukuthunna....

Ahh yss ah yss nuvvala 2 velu dimpi fingering cheyagaane haa ys hm haa antu kasi tho sofa meeda vila vila laaduthu undhi..

Rashmi : ahh yss hmm haa yss haa vadddu vaadu aapakandi.. ah ysss inka 4 nimishaale ayyayi anthe. haa yss inka 1 minute haa ys auch haa baaki undhi haa yss haa yss alaage allaage aapakandi haa ys naaku vachesthu undhi haa haa haa haa yss haaa antu... nee velu lo kaarchesindhi... haaaaa haaaa haaaaa antu...

[Image: rashmika-in-sarileru-neekevvaru-1.jpg]
(26-06-2020, 03:16 PM)white panther87 Wrote: Ahh ysss adi alaaa pant button open chesi.. pant laagagaane.. naaku first bhayam vesindhi.. akkada ikkada choosthu unnanu..

but Sam maatram full kasi lo mooda pattukoni oogadam moda lettindhi...

naa modda tip daani nose ki touch ayye sariki.. she taking the smell of it... and daaniki lopala full happy ga undhi 

HD : ahh yssss hmm haa samantha gaaru.. ye intha pedda modda yeppudu choodaleda meeru intha varuku..? ufff but naakemo chaala tension ga undandi... ahh ysss hmm haaaa shhh

sam: bayapadku ra nenu unnanuga......abbo intha peddha moddaaaaaa

nee modda tip ki kiss isthundi ummmmmmmmmmmm ummmmmmmmmmmmmm ummmmmmmmmmmmmmmmm

sam: yepudu chuda ledhu

head ni maathram thana norulo theekundhi aummmmmmmmmmm
[Image: maxresdefault.jpg]
(26-06-2020, 03:22 PM)white panther87 Wrote: Ahh yss ah yss nuvvala 2 velu dimpi fingering cheyagaane haa ys hm haa antu kasi tho sofa meeda vila vila laaduthu undhi..

Rashmi : ahh yss hmm haa yss haa vadddu vaadu aapakandi.. ah ysss inka 4 nimishaale ayyayi anthe. haa yss inka 1 minute haa ys auch haa baaki undhi haa yss haa yss alaage allaage aapakandi haa ys naaku vachesthu undhi haa haa haa haa yss haaa antu... nee velu lo kaarchesindhi... haaaaa haaaa haaaaa antu...

[Image: rashmika-in-sarileru-neekevvaru-1.jpg]

velu meedha padina rasani theesi thana mundhe nakku thunaa slurppppppppppppppp slurpppppppppppppppppp slurppppppppppppppppppppp

chala tastyga unnavu slurpppppppppppp

me: rashmi baga mood ekindhe ok apni cheddham nuvu dhanni cheeku chalau veru em cheyoddhu plsssss

ani thana lips ni ruduthunna...

me: nee moogudu kosa ee mathram cheyyaa...
(26-06-2020, 03:22 PM)SPchitti Wrote: sam: bayapadku ra nenu unnanuga......abbo intha peddha moddaaaaaa

nee modda tip ki kiss isthundi ummmmmmmmmmmm ummmmmmmmmmmmmm ummmmmmmmmmmmmmmmm

sam: yepudu chuda ledhu

head ni maathram thana norulo theekundhi aummmmmmmmmmm
[Image: maxresdefault.jpg]

Ahh yss adi alaa na amodda head ni ala anorulo theesukune sariki naaku jivvu manindhi.....

HD : ahh ysssss hmm haaaa yssss abba yentha vehaga undhe nee norulo.. haa yssss aythe theesuko motham lopala theesukoni cheeku samanthaa.. antu na chey tho thana saree pallu ni kindaki padesaanu..

and daani cleavage clear ga kanapaduthundi..
(26-06-2020, 03:26 PM)SPchitti Wrote: velu meedha padina rasani theesi thana mundhe nakku thunaa slurppppppppppppppp slurpppppppppppppppppp slurppppppppppppppppppppp

chala tastyga unnavu slurpppppppppppp

me: rashmi baga mood ekindhe ok apni cheddham nuvu dhanni cheeku chalau veru em cheyoddhu plsssss

ani thana lips ni ruduthunna...

me: nee moogudu kosa ee mathram cheyyaa...

Rashmiki kooda full mood yekkindhi.... and nuvvala adaga gaane... lopala kavalsani unna byta choopinchakunda

Rashmika : ahh abbaaa meeru yeppudu ilaage.. muddu tho modaletti motham naakesthaaru...

ah ysss ayna sarey mogudu adigithe yela avvadu ananu.. theeyandi vaadini byta  cheekuthaa ani.. nee lungi ni laagindhi.. and saw the big impression in ur underwear... and getting hungry inside

[Image: rashmika-mandanna-HD-happi-mobiles-12.jpg]


Forum Jump: